LinkedIn: 25 helstu sérfræðingar á samfélagsmiðlum til að fylgja

leiðbeiningar um tengda markaðssetningu

Jason miller birti nýlega á samfélagsmiðlum að honum liði eins og hann hefði fætt þegar nýjasta sköpun hans var loksins birt. Hann er eflaust stoltur af þessu barni! The Háþróaður leiðarvísir markaðssetningar á LinkedIn er frábært ... skapandi, litrík og stútfull af ráðgjöf frá mismunandi fagfólki í markaðssetningu, mismunandi notkunartilvikum og fullt af fjármagni. Ef þú hefur ekki sótt það ennþá - halaðu því niður og notaðu það sem gátlista fyrir það hvernig þú setur fyrirtækjanet þitt á LinkedIn til starfa!

Þessi handbók var skrifuð með hliðsjón af þér, hinn vandaði markaðsmaður. Vertu tilbúinn til að færa félagslega fjölmiðla markaðssetningu þína á næsta stig, notaðu faglega hugarfarið og faðmaðu þau miklu tækifæri sem bíða - auka vitund, hafa áhrif á skynjun, búa til leiða og að lokum knýja fram tekjur með LinkedIn.

Sæktu nýju rafbókina okkar og læra:

  1. Af hverju fyrirtæki þitt þarf að markaðssetja á LinkedIn
  2. Hvernig nýta má öflugar markaðslausnir LinkedIn til að ná markmiðum þínum
  3. Hvernig á að auka umfang þitt efni markaðssetning með því að deila viðeigandi og markvissu efni með fagfólki heimsins
  4. Hvernig á að taka þátt í viðskiptafræðingum með ríkar skjáauglýsingar og markvissa textaauglýsingar
  5. Og mikið meira!

Mér var algerlega blöskrað til að komast að því að ég var skráður meðal annarra leiðtoga í greininni sem ég dáist að og virði svo mikið! Hér er listinn:

  1. Jay baer - Ræðumaður, höfundur, ráðgjafi með blogg Sannfærðu og umbreyttu. Twitter: @jaybaer LinkedIn
  2. Michael Brenner - yfirmaður, alþjóðamarkaðssetning hjá SAP, forseti og meðstofnandi
    af Business2Community með blogg B2B markaðsinnherji. Twitter: @BrennerMichael LinkedIn.
  3. Michael Brito - hópstjóri fjölmiðla og þátttöku hjá WCG, W2O fyrirtæki með blogg Britopian. Twitter: @Fryddist LinkedIn.
  4. Jeff Bullas - Ráðgjafi, forseti, bloggari. Twitter: @jeffbullas
    LinkedIn.
  5. Brian Carter - VP markaðssetningar hjá Infinigraph, höfundur, forseti. Twitter: @briancarter LinkedIn.
  6. Brian Clark, stofnandi og forstjóri Copyblogger. Twitter: @copyblogger LinkedIn.
  7. Heidi Cohen - Dálkahöfundur. Twitter: @heidicohen LinkedIn.
  8. Steven Farnsworth - Chief Digital Strategist hjá Jolt, Digital Marketing, höfundur, forseti. Twitter: @steveology LinkedIn.
  9. Barry Feldman - Eigandi hjá Feldman Creative, forseti. Twitter: @FeldmanCreative LinkedIn.
  10. Ann Handley - yfirmaður efnis hjá Markaðsfræðingar, Höfundur. Twitter: @annhandley LinkedIn.
  11. Matt Heinz - forseti Heinz Marketing Inc. Twitter: @HeinzMarketing
    LinkedIn
  12. Douglas Karr - Forstjóri DK New Media, Markaðsstjóri hjá CircuPress, Höfundur. @douglaskarr LinkedIn
  13. Jason Keath - Forstjóri Social Fresh. @jasonkeath LinkedIn
  14. Nichole Kelly - forstjóri kl Félagslegur fjölmiðill Explorer, SME stafrænn höfundur, hátalari. @Nichole_Kelly LinkedIn.
  15. Dave Kerpen - Forstjóri líklegur heimamaður, rithöfundur, forseti. @DaveKerpen
    LinkedIn.
  16. Stephanie Sammons - stofnandi Wired Advisor ™, Forseti. @StephSammons LinkedIn.
  17. David Meerman Scott - Markaðsfræðingur, ræðumaður, höfundur. @dmscott LinkedIn.
  18. Jason miller - Sr. framkvæmdastjóri, efnismarkaðssetning, LinkedIn markaðslausnir. @JasonMillerCA LinkedIn.
  19. Lee Odden, forstjóri hjá TopRank markaðssetning á netinu, Höfundur, forseti @leeodden LinkedIn.
  20. Joe Pulizzi - Stofnandi hjá Content Marketing Institute, Höfundur, forseti. @JoePulizzi LinkedIn.
  21. Viveka Von Rosen - LinkedIn sérfræðingur, höfundur. @LinkedInExpert LinkedIn.
  22. Neal Schaffer - Höfundur, forseti. @NealSchaffer LinkedIn.
  23. Koka Sexton - Global Sr. markaðsstjóri hjá LinkedIn. @kokasexton LinkedIn.
  24. Mike Stelzner - Stofnandi Félagslegur Frá miðöldum Prófdómari, Höfundur. @Mike_Stelzner LinkedIn.
  25. Todd Wheatland - Framkvæmdastjóri markaðssetningar hjá Kelly Services, rithöfundur, forseti. @ToddWheatland LinkedIn.

4 Comments

  1. 1
  2. 2
  3. 4

    Í greininni hér að ofan eins og þú hefur minnst á nokkur formála um markaðssetningu samfélagsmiðla; af þeim ástæðum mun ég örugglega sækja rafbókina þína! Eitt meira hefur þú sent mjög aðdáunarverðan lista yfir fólk.

Hvað finnst þér?

Þessi síða notar Akismet til að draga úr ruslpósti. Lærðu hvernig ummæli þín eru unnin.